#1 2020-09-06 13:27:49

KristeenCl
Member
From: Netherlands, Lekkerkerk
Registered: 2020-09-06

mad_dog14 Bác có được share cái ảnh hen ko

Diễn đàn Game VN                                                                   PrinceWind                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    6/9/20 lúc 06:45       Tham gia ngày:    19/9/06    Bài viết:    87    Đã được thích:    2        Điểm thành tích:    8                                                       3.
Shenjiro.
MasterGamer.
Xem tất cả                                      Giới tính:    Nam           Sinh nhật:    14/7/90                 Nơi ở:    Cần Thơ                                                   Tweet                                                                                                             PrinceWind.
, Nam, 30,  Cần Thơ                      PrinceWind được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem chủ đề  Hóng là chính chứ biết Rap là cmn gì đâu smile) ,          6/9/20 lúc 06:45                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.

Kidhunt      Cám ơn cậu nhiều lắm

tớ sẽ xem lại ngay.
6/11/14.
mad_dog14      Bác có được share cái ảnh hen ko.
Mình nghe nó nghệ thuật lắm mà pm mấy người ko thấy                    13/10/12.
mad_dog14      Bác có được share cái ảnh hen ko.
Mình nghe nó nghệ thuật lắm mà pm mấy người ko thấy.
13/10/12.
OneWingedAngel_7      invalid cmnhr, may mà tối qua mình cẩn thận down từng ảnh về #:-s  http://www.mediafire.com/?bhe866d4iv66b4r                    13/10/12.
Hakbit      Đệch.
Ăn lẩu ngoài này đắt lòi kèn mà toàn no mì là chính smile).
11/9/12.
Hakbit      Bình em hả smile.
Tưởng chú đang ở Nam sẵn r mà.
10/9/12.

1 là quán Tửu Hồ ở hồ Xán Thổi (không nhớ rõ tên cái hồ này

big_smile).
Từ đường 3/2, chạy qua  Trần Hưng Đạo , đến cây cầu-đầu-tiên-có-thể-thấy (Nhị Kiều thì phải), rẻ phải trước khi lên cầu, rồi chạy thẳng, nhìn tay phải sẽ thấy Tửu Hồ.
Ở đây chuyên phục vụ Zorok, nhậu được.
big_smile  2 là quán Cháo gà ta 3 món, tên là Diễm.
Từ đường Mậu Thân, chạy qua cầu Rạch Ngỗng, tiếp tục chạy thẳng qua vòng xoay  Nguyễn Văn Cừ  (đường ra sân bay thì phải, quên tên đường rồi big_smile).
Sau đó cứ chạy thẳng, chừng 1km hoặc xa hơn gì đó, nhìn đối lộ bên tay trái, sẽ thấy quán cháo gà này.
Nói chung là quán này hơi xa và tương đối khó tìm ^^.
Trên đường này cũng có nhiều quán ăn được, và vài quán cũng tên Diễm, coi chừng nhầm.
big_smile                    10/9/12.
GVRDee8Tee      cảm ơn bạn , nhưng mình ở hn và cũng chỉ muốn down bản bluray kia vì màn của mình khá to :d bạn có thể get file rồi send wa inbox cho mình được thì tốt quá   btw , cảm ơn big_smile                    23/2/12.
luv_is_wind2      à thôi mình ko cần nữa rồi, thank cậu nhe smile                    7/12/11.
Shenjiro      à, nhớ rồi hồi đó em ít tham gia box tiệc tùng của cần thơ quá nên khó nhớ                    27/11/11.
Shenjiro      đúng rồi, mà yahoo đó bỏ rồi h là mitoshen_judou mà em tên gì nhỉ.
27/11/11.
Shenjiro      anh già ròi hay quên lắm:"> ngày đó nhớ có 3 boy: mastergame.

Anh và Lordsword thôi mà nữ thì có em gái anh

phúc, chị Châu và chị Linh  ai nữa nhỉ@@                    27/11/11.
Shenjiro      ai thế, .

Ko nhớ@@ có biết LordWord luôn [email protected]@                    27/11/11

Kong      chỉnh cho nhận pm đi bác                            :">                    24/6/11.
Bata  Efren Reyes       hồi trưa nay tôi lên SaigonTech lấy bằng Tốt nghiệp và nộp đơn tuyển dụng cho SMS Company                    24/5/11.
Zhang_Liang      Không phải.
Mình có công việc nên làm ở đó trong 1 tuần.
16/5/11.
Mr.
Samurai      http://avatar.muare.vn/mitnickvn/alone_by_felicetti.jpg                    8/8/09.
ken8148      Vô http://bittorrents.ro/signup.php để đăng kí torrent nhé                    13/12/08.
Knight-Templar      thấy tên petern có quen ko :-"                    18/11/08.

Fire Phoenix      Bạn qua bên trang game.gate.vn tìm trong mấy cái topic Chinh Đồ là có à

Mình cũng lấy bên đó đó ^_^.
2/8/08.
Xem.
Xem.
Giới tính: Nam                    Sinh nhật: 14/7/90 (Tuổi: 30)                           Nơi ở: Cần Thơ                                                                                              Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi PrinceWind.

Tìm tất cả chủ đề bởi PrinceWind
Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi

Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                   PrinceWind.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.

Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:

Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

W88yes

Board footer