#1 2020-09-06 13:02:26

BoutHofsSoats
Member
Registered: 2020-08-03

Hi mọi người main mình là asus h81m-k mình muốn nâng card màn hình tầm 2gb chịn loại nào và mình... | Tinh tế

Máy tínhHệ điều hành  Windows[Win] Hỏi  đáp - CSKN   Hi mọi người main mình là asus h81m-k mình muốn nâng card màn hình tầm 2gb chịn loại nào và mình.
Phạm  nguyễn thanh  huy1 giờ  Bình luận: 2     Nhận thông báo    Hi mọi người main mình là asus h81m-k mình muốn nâng card màn hình tầm 2gb chịn loại nào và mình đổi case xigmatek athena có hợp lý không ạ     Thích    Chia sẻ  Báo xấu       Tags: windows    2 Bình luận   Đăng nhập một phát, tha hồ bình luận (^ 3^)      Bui Duy Tan 19ĐẠI BÀNG 1 giờ  Cũ rồi thì nên bỏ dòng gt7x0 thôi.
Case thì tùy bác chứ liên quan gì, đẹp là xài thôi.
Phạm  nguyễn thanh  huyĐẠI BÀNG 38 phút            Bui Duy Tan 19 đã nói:       ↑           Cũ rồi thì nên bỏ dòng gt7x0 thôi.
Case thì tùy bác chứ liên quan gì, đẹp là xài thôi.
@Bui Duy Tan 19  Vga lúc trước của mình là asus radeon rx 250 2gb h mình đổi cái mới loại nào a                           Cá nhân    Hi bạn.

Điểm Reward Store:   Tuổi Tinh tế:           Tải app Tinh tế
Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích       Cộng đồng nổi bật

iOS#ios     Android#android     macOS#macos    Windows#windows    OPPO#oppo    MacBook#macbook   Xem tất cả (70) Những anh em tích cực nhất.
+ 107  hemilo   + 70  Lê văn zyx   + 66   ĐẠI BÀNG Đại_Ca_Quẳng   282  bài đăng   + 60  crazysexycool1981   + 52  hoangsytai.

W88yes

Board footer