#1 2020-09-06 09:51:34

BoutHofsSoats
Member
Registered: 2020-08-03
Website

COM” Bảng xếp hạng Một mình chống zombie

Game Một mì nh  chống zombie.
Bạn đang chơi trò chơi Một mình chống zombie là một game online hay tại chuyên mục Game Hành động của  Trò Chơi Việt .
Hiện tại  đang  có  cao thủ đang trực tuyến 24h chơi game vui này cày điểm và cùng  vì nó quá hay.
Thật khủng và  đô ng vui.
nếu thấy trò chơi hay hãy  và chia sẻ tới  bạn  bè nhé.

» Hành động » Một mình chống zombie        Sao game chỉ có màu TRẮNG

[BẤM ⋆]    (Either JavaScript is not active or you are using an old version of  Adobe Flash Player .
.)  Chơi trò chơi Một mình chống zombie tại  TRÒ CHƠI VIỆT  – game-mot-minh-chong-zombie           4.6  5  9     3 1 1      Yêu thích     Toàn màn hình              Bạn có thích game này không.

Có  Không  13      1        93%   Giới thiệu trò chơi một mình chống zombie

Thứ 6 ngày 13, .

Sự trỗi dậy của những Zombie đã đưa loài người đến bước diệt vong

Chỉ còn duy nhất một người, người đó chính là  bạn , vẫn đang kiễn nhẫn một mình chống lại sự hung hăng, tàn bạo của lũ Zombie.
Hãy cùng xem diễn biến của cuộc chiến này sẽ kết thúc ra sao nhé! HƯỚNG DẪN  CÁCH CHƠI MỘT MÌNH CHỐNG ZOMBIE Để có thể một mình chống lại lũ Zombie tàn ác, bạn hãy:Sử dụng phím AWSD  hoặc phím mũi tên  để di chuyển.
Di chuyển và bấm chuột trái  để ngắm và  bắn  súng.

Bấm phím P  nếu muốn tạm dừng trò chơi

Chuột giữa hoặc phím E , Q   để  thay đổi vũ khí.

Bấm phím R  hoặc phím 0 để thay đạn

Hãy cố gắng sống xót và bảo vệ cơ sở của bạn, thu thập vật phẩm và vũ khí bằng cách tiêu diệt thật  nh iều zombie.
Hình ảnh play trong t   chơi một mình chống zombie.
Thứ 6 ngày 13 là ngày nổi dậy của lũ Zombie tàn bạoCách để chống lại lũ ZombieMột mình di chuyển và tiêu diệt tất cả lũ Zombie tại trochoiviet.com nhé!“Game một mình chống zombie hay tại  TRÒCHƠIVIỆT .
COM”   Bảng xếp hạng  Một mình chống zombie.
Cao thủĐiểm    thao my 444     Hong Linh Hoang 350      VIETNAM NAM  333     VU AN DONG 100     M_Owen 3           Hiệp sĩ sập bẫy       Lái xe trượt tuyết       Chương trình thường nhật đánh nhau 2       Cửa hàng rau quả       Abba đưa thư       Ninja trẻ tuổi       Cao thủĐiểm    thao my 444     Hong Linh Hoang 350     VIETNAM NAM 333     VU AN DONG 100     M_Owen 3              Xem thêm Game Bắn súng     Cho bé ăn kẹo.
Cao thủ  bắn  tỉa 2.
Pháo hoa chào năm  mới .
Human vs  Alien .
Bảy ngày bão lửa.
Temple Run 2 –  Tomb Runner .
Hoa quả chiến đấu.
Koala Lander.
Kẻ săn tiền thưởng.
Phòng thủ nông trại 2.
Chú khỉ buồn 3.
Mô tô địa hình 8.
Salad ngày tết.
Zombie cuộc chiến sinh tồn.
Bờm cupid.
Dẫn đường robot.
Xiếc khỉ.
Tìm đồ 3.

Iron Man chiến tranh không gian

Anime Legends 2.4.
Facebook   Google   Yahoo.

Tham gia ngày: 27/12/08 Bài viết: 755 Nơi ở:  Phố Núi Ngàn Hoa Dăng Dăng Sương Mờ  Cần remake thêm lần nữa

W88yes

Board footer