#1 2020-09-06 02:16:49

MelanieU02
Member
Registered: 2020-08-31

vậy bây giờ anh Oni ko làm nữa sao

Diễn đàn Game VN                                                                   games&games                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    6/9/20 lúc 15:33       Tham gia ngày:    22/8/07    Bài viết:    1,836    Đã được thích:    21        Điểm thành tích:    38                                                   2.
saberdethuong.
haka_ze.
3.
RevLineAge2.
saberdethuong.
haka_ze.
Tweet                                                                                                             games&games.

Games&games được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem diễn đàn Thảo luận chung

6/9/20 lúc 15:33                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.
ĐạtFlower      sorry spam, mình muốn nhờ bạn giúp mình 1 chút, chỉ mất 10s thôi, nhanh lắm.

Bạn làm ơn vào link này vote cho banner số 1 của Đẹt dùm mình với

cảm ơn nhiều (đừng vote nhầm nhé big_smile ): http://forums.gamevn.com/showthread.php?952306-Event-Vong-2-cang-thang-Y-nghia-lang-man-hay-khoe-mong-thuan-tuy/page4                    25/7/12.
hoangchuong_90      tui đang mò dreamlord nè có gì mình trao đổi nha  yh:chuong_chao                    17/3/11.
JDs      Cậu pm vào nick mình, mình reg nick giùm cho smile                    30/9/10.
haka_ze      uhm, vậy bây giờ anh Oni ko làm nữa sao.
Thế thì chán quá, mod lỗi tùm lum mà anh còn nhớ cách qua cái nv medal of heros ko trong topic ko chỉ rõ                    20/5/10.
haka_ze      mà chương trình sửa là cái nào vậy, thật sự mấy cái modding này em chẳng hiểu gì cả đọc xong mà chóng hết cả mặt                    20/5/10.
Haka_ze      thì anh chẳng phải anh cùng Oni làm còn giề nữa thôi có gì chỉ giáo cho em vài chiêu đê, từ khi có cái face lady em mới dám chọn nhân vật nữ đó, chứ cứ để ko nhìn xấu như ma ý mất cả cảm tình, .

Mà với cả anh Oni dạo này ít on quá nên chỉ có mỗi anh thui                    20/5/10
Haka_ze      ko sao may quá mà sáng nay em lên MF thì nó lại cho down rùi

công nhận chơi hay thật nhưng mà vẫn có 1 lỗi làm em thấy đau lòng, cứ tưởng vào gặp thằng lord vẫn được đeo mặt nạ ai ngờ lộ ngay cái bộ mặt thật làm em tí sặc, mà mấy con lady nó vẫn được đeo mặt nạ mình thì ko, anh biết cách sửa ko.
Thấy trên trang 77 trong topic M&B có mấy cái ảnh của ông gavi đó vẫn đeo mặt nạ khi vào gặp lord ???.
19/5/10.
haka_ze      nick yahoo của em là haka_ze nếu anh up xong rùi gửi qua yahoo cũng được.
Thank anh nhiều                    18/5/10.
haka_ze      nick yahoo của em là haka_ze nếu anh up xong rùi gửi qua yahoo cũng được                    18/5/10.
haka_ze      nick yahoo của em là haka_ze nếu anh up xong rùi gửi qua yahoo cũng được                    18/5/10.
haka_ze      anh game&game còn giữ cái mod the Legend Empires  thid up sang trang khác hộ em với  cái MF thì nó ko cho down ngồi đợi từ chiều đến giờmuốn chơi quá                    18/5/10.

S0jbu0n      Game Ơi Còn Nick 7 Hồn Ko Cho Mình Mượn Cày Với
Pm Mình Nha [email protected]                    8/4/10

darklord64      chữ ký mình gồm nhiều hình, nhưng ko tấm nào đến từ bộ anime nào cả xD                    4/2/10.
games&games      ối dời lúc trc biết bộ này nổi tiếng lắm nhưng coi phần đầu mới đc 3 tập thì coi thêm ko nổi giờ down về coi lại xem sao ^^                    18/10/09.

Darklord64      Clannad   phần 2 thì Clannad: After Story.:x                    18/10/09

saberdethuong      mình mới mở cai topic ở tiệc tùng đó bạn zô xem giùm mình đi                    10/10/09.
saberdethuong      uhma cam on nhe !minh doi on ban nhiu ghe.
10/10/09.
games&games      có gì đâu khó chỉ cần ko làm trùng với topic khác là đc                    24/9/09.
saberdethuong      vậy là làm topic khó quá !huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu                    23/9/09.
saberdethuong      hỉu rùi kảm ơn nhek bạn .à , mìn la gỉl !be friend nhek.
17/9/09.

1                2       Tiếp >

Xem.
Xem.

Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi games&games
Tìm tất cả chủ đề bởi games&games
Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi

Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                   games&games.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.

Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:

Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

W88yes

Board footer