#1 2020-09-05 04:57:46

AngelaRuss
Member
From: Belgium, Feneur
Registered: 2020-09-04

iOS Bao lâu anh em đi cắt tóc 1 lần

Điện thoạiiPhone, iPad, iOS   Bao lâu anh em đi cắt tóc 1 lần.

Su béo béo2 giờ  Bình luận: 18        Bao lâu anh em đi cắt tóc 1 lần

Mình thì cứ 1 tháng ủn 1 lần.
2 thích      ViệtCộng07 , .

Kixx   androidwindowsiostinhtefact   18 Bình luận    tranbinh1980742 giờ  2 đến 3 tháng
BlackBerryz2 giờ  Mình cũng tháng/lần
Mà cảm giác cắt càng ngắn càng phải mau ra tiệm ????            Thanh
Nguyen Hoang Nhat2 giờ  chắc tầm 2 tháng/lần nếu siêng

còn lười thì có khi 4 tháng ????            kunsubinĐẠI BÀNG 2 giờ  tỉa xong 2 tháng sau cắt, ra thằng cắt tóc nhìn quả đầu nản luôn=))     kixx          Nhựt LưuĐẠI BÀNG 2 giờ  khi nào có tiền mới đi cắt.

Fuaka932 giờ  Khi nào buồn thì cắt     kixx          Lê văn zyx2 giờ  Dài là cắt

cũng khoảng 3 tháng 1 lần     nightwish47          ducbkyk91ĐẠI BÀNG 2 giờ  Em cứ 3 tuần 1 lần.
Tóc mọc nhanh nên phải cắt thường xuyên            quangthegtvtk49 đã 1 năm rồi chưa quay lại tiệm cắt tóc             hoangsytai Cỡ 1 tháng.
ViệtCộng07ĐẠI BÀNG  mình 1 tháng 1 lần            Khaihoanhao76 Mình khoảng 3 tuần cắt một lần, để tóc ngắn hơi dài chút là ngứa ngáy khó chịu lại phải cắt            N2X Mình 2 tuần 1 lần, quá lắm là 3 tuần.
Nên nhìn lúc nào tóc ko thấy dài theo năm tháng.
Cứ vậy.
Rev tầm 1 tháng             Giá Đức AnhTrứng  làm quả đầu cắt moi chứ bác            ericlam98842 phút  Giờ thời đầu Moi ,bác ko theo thời gì hết            duchaitp22 phút  Mình cũng tầm 1 tháng            crazysexycool19816 phút  Tầm 2-3 tháng/lần Vinh nhé, có lúc 4 tháng mới cắt ????  | Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |.

W88yes

Board footer